Fakitin Kumfa EPS

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

EPS - wanda kuma aka sani da fadada polystyrene - samfuri ne mai nauyi mai nauyi wanda aka yi da faffadan beads na polystyrene. Duk da yake yana da sauƙi a cikin nauyi, yana da matuƙar ɗorewa kuma yana da ƙarfi sosai, yana ba da tasirin tasiri mai jurewa da ɗaukar girgiza don samfuran samfuran iri-iri da aka yi don jigilar kaya. Kumfa EPS kyakkyawan madadin kayan marufi na gargajiya. Ana amfani da fakitin kumfa EPS don masana'antu da yawa, sabis na abinci, da aikace-aikacen gini, gami da fakitin abinci, jigilar kayayyaki mara ƙarfi, fakitin kwamfuta da talabijin, da jigilar kayayyaki na kowane iri.
Kumfa mai faɗaɗa polystyrene (EPS) mai kariya ta Changxing ita ce madaidaiciyar madadin corrugated da sauran kayan marufi. Halin yanayin kumfa na EPS yana ba da damar yin amfani da fakitin kariya da yawa. Mai nauyi, duk da haka yana da ƙarfi, EPS yana ba da kwanciyar hankali mai juriya don rage lalacewar samfur yayin sufuri, sarrafawa, da jigilar kaya.

Siffofin:
1. Mai nauyi. An maye gurbin sashe na sararin samfuran marufi na EPS da iskar gas, kuma kowane decimeter mai siffar sukari ya ƙunshi kumfa mai cin gashin kai miliyan 3-6. Saboda haka, yana da yawa zuwa sau goma girma fiye da filastik.
2. Shukewar girgiza. Lokacin da samfuran marufi na EPS suna fuskantar nauyin tasiri, iskar gas a cikin kumfa zai cinye kuma ya watsar da makamashin waje ta hanyar tsayawa da matsawa. Jikin kumfa zai sannu a hankali ya ƙare nauyin tasiri tare da ƙananan hanzari mara kyau, don haka yana da sakamako mafi kyau.
3. Thermal rufi. Matsakaicin ma'aunin zafi shine matsakaicin ma'auni na tsarkakakken zafin zafin EPS (108cal/mh ℃) da iskar thermal conductivity (kimanin 90cal/mh ℃).
4. Ayyukan hana sauti. Rufin sauti na samfuran EPS galibi yana ɗaukar hanyoyi biyu, ɗaya shine ɗaukar makamashin igiyar sauti, rage tunani da watsawa; ɗayan kuma shine kawar da resonance da rage hayaniya.
5. Juriya na lalata. Sai dai ga tsayin daka ga hasken wuta mai ƙarfi, samfurin ba shi da wani sabon abin tsufa na zahiri. Yana iya jure wa sinadarai da yawa, kamar dilute acid, dilute alkali, methanol, lemun tsami, kwalta, da sauransu.
6. Anti-a tsaye yi. Saboda samfuran EPS suna da ƙarancin wutar lantarki, suna da saurin cajin kai yayin rikici, wanda ba zai shafi samfuran masu amfani na gaba ɗaya ba. Don ingantattun samfuran lantarki, musamman manyan haɗe-haɗen toshe kayan aikin lantarki na zamani, yakamata a yi amfani da samfuran EPS masu tsattsauran ra'ayi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Rukunin samfuran